Home Fréttir Í fréttum Hafna öllum tilboðum í byggingu Stapaskóla í Reykjanesbæ

Hafna öllum tilboðum í byggingu Stapaskóla í Reykjanesbæ

524
0
Samanset mynd. Staðsetning Stapaskóla í Reykjanesbæ. Mynd: Reykjanesbær

Reykjanesbæjar, sem jafnframt er byggingarnefnd Stapaskóla, hefur hafnað öllum tilboðum í verkhönnun og byggingu skólans. Þrír aðilar sendu inn tilboð í verið, sem öll voru yfir kostnaðaráætlun sveitarfélagsins.

<>

Byggingaverktakarnir ÞG Verk, Munck á Íslandi og MT Höjgard Ísland sendu inn tilboð í verkið sem hljóðuðu upp á frá tæplega 3,8 milljörðum króna til tæplega 4,8 milljarða króna, en kostnaðaráælun sveitarfélagins hljóðar upp á tæplega 3,5 milljarða króna.

Samkvæmt upplýsingum frá Umhverfis- og skipulagssviði Reykjanesbæjar kemur þessi niðurstaða til með að tefja framkvæmdir við byggingu skólans, en ekki liggur enn fyrir hversu miklar tafirnar verða.

Heimild: Sudurnes.net